Description
CHI TIẾT PHỤ KIỆN ĐI KÈM:
- Bộ thu phát không dây 2.4G (Wireless Transmitter): Đi kèm với đầu chuyển đổi (Adapter).
- Cáp sạc Type-C sang USB-A: Dùng để sạc pin hoặc kết nối có dây.
- Cáp âm thanh Type-C sang 3.5mm: Dùng để kết nối với các thiết bị có cổng AUX.
- Microphone tháo rời: Có mút lọc âm đi kèm.
- Sách hướng dẫn sử dụng: Hướng dẫn các thao tác cơ bản và kết nối.
- Thẻ bảo hành: Giấy chứng nhận bảo hành từ nhà sản xuất.
- Hướng dẫn tiêu chuẩn an toàn: Các thông tin về an toàn kỹ thuật khi sử dụng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tai nghe Gaming không dây ATK Neptune N9 Series |
| Màu sắc | Stellar Orange / Stellar Pink |
| Hiệu ứng âm thanh | Âm thanh không gian 3D (3D Spatial Audio) |
| Màng loa (Driver) | 53mm Titanium-Coated Diaphragm Dynamic Driver |
| Tần số đáp ứng | 10Hz – 40kHz |
| Đệm tai | Da Protein cao cấp |
| Giám sát Mic | Có hỗ trợ (Mic Monitoring) |
| Dung lượng Pin | 1500mAh |
| Thời lượng Pin | 130 giờ |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 270g |
| Microphone | Đa hướng, có thể tháo rời |
| Độ trễ | 10ms (Một chiều) |
| Phần mềm điều khiển | ATK HUB 3.0 |
| Nền tảng tương thích | PC / Android / iOS / NS / PS4 / PS5 |
| Chế độ kết nối | 4 chế độ: 2.4G / Bluetooth 5.3 / Card âm thanh USB / 3.5mm |
| Tính năng bổ sung | Âm thanh vòm ảo 7.1, Hiển thị pin, Tùy chỉnh EQ, Cấu hình âm thanh có sẵn |
























Reviews
There are no reviews yet.