Description
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Kích thước | 120.6mm * 64.1mm * 37.6mm |
| Cảm biến (Sensor) | PAW 3395 |
| Chip điều khiển | BEKEN (compx) |
| Công nghệ truyền dẫn | Smart Speed X Wireless |
| Tốc độ phản hồi (Polling Rate) | Wired / Wireless Dual 1K |
| Dung lượng Pin | 250mAh |
| Thời lượng Pin (1000Hz) | 40h |
| Trọng lượng | 51g |
| Công tắc (Microswitch) | Huano Blue Glow V2 |
| Con lăn (Scroll Wheel) | F-SWITCH E10 |
| Chân chuột (Mouse Feet) | Swift PTFE Feet |
| Kết nối | Wired / 2.4G / Bluetooth |
| Bộ thu (Receiver) | Dongle 1K tiêu chuẩn |






























Reviews
There are no reviews yet.