Description
CHI TIẾT PHỤ KIỆN ĐI KÈM:
(Dòng X1 V2 tập trung vào chân chuột chống móp (Anti-Dent) và bộ thu GEM 8K:)
- 01 Bộ thu Nano 8K Dongle.
- 01 Cáp dữ liệu 8K USB-C.
- 01 Bộ miếng dán chống trượt cùng màu với chuột.
- 01 Đầu chuyển đổi USB (USB Adapter).
- Chân chuột Gray Double-Layer Anti-Dent dán sẵn.
- Sách hướng dẫn sử dụng và Thẻ bảo hành.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Kích thước | 127mm x 64mm x 40mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen |
| Lớp phủ (Coating) | Nano Coating thế hệ mới |
| Cảm biến (Sensor) | PAW 3395 Ultra |
| Bộ vi xử lý (MCU) | NORDIC 54L15 |
| Giải pháp không dây | ATK Self-Developed Nordic 54 Series – ApexShark MAX |
| Tần số phản hồi | Có dây/Không dây Dual 8K |
| Độ trễ nút bấm | 0.181ms |
| Dung lượng Pin | 800mAh |
| Thời lượng Pin | 800+ giờ (ở mức 1000Hz) |
| Trọng lượng | 55 ± 2g |
| Switch chính | ATK Lightblade Mechanical |
| Con lăn (Scroll) | TTC Gold |
| Chân chuột (Feet) | Chân Gray Anti-Dent 2 lớp tiêu chuẩn |
| Bộ thu (Dongle) | All-New 8K Nano Dongle |

























Reviews
There are no reviews yet.