Description
CHI TIẾT PHỤ KIỆN ĐI KÈM:
-
01 Bộ thu GEM 8K Dongle.
-
01 Cáp dữ liệu 8K.
-
01 Bộ miếng dán chống trượt cùng màu với chuột.
-
01 Bộ chân chuột Gray Double-Layer Anti-Dent.
-
Chân chuột High-Purity PTFE Anti-Dent dán sẵn.
-
Sách hướng dẫn, Thẻ bảo hành và Hướng dẫn an toàn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Kích thước | 127mm x 64mm x 40mm |
| Màu sắc | Tím kim loại, Đỏ kim loại |
| Lớp phủ (Coating) | Nano Coating thế hệ mới |
| Cảm biến (Sensor) | PAW 3950 Ultra |
| Bộ vi xử lý (MCU) | NORDIC 54H20 |
| Giải pháp không dây | ATK Self-Developed Nordic 54 Series – ApexShark MAX |
| Tần số phản hồi | Có dây/Không dây Dual 8K |
| Độ trễ nút bấm | 0.163ms |
| Dung lượng Pin | 800mAh |
| Thời lượng Pin | 265+ giờ (ở mức 1000Hz) |
| Trọng lượng | 54 ± 2g |
| Switch chính | ATK SwiftLight Optical |
| Con lăn (Scroll) | TTC Gold |
| Chân chuột (Feet) | Chân PTFE cao cấp Anti-Dent 2 lớp + Chân Gray Anti-Dent |
| Bộ thu (Dongle) | All-New GEM 8K Dongle |






















Reviews
There are no reviews yet.