Description
CHI TIẾT PHỤ KIỆN ĐI KÈM:
- Dongle GEM 8K (Hỗ trợ 8K không dây)
- Cáp sạc/dữ liệu USB-C (Dây bọc dù siêu mềm)
- Bộ chân chuột (Mouse Feet): Dán sẵn bộ chống lún + Tặng kèm 1 bộ chấm tròn (Dot Feet 4×4)
- Miếng dán chống trượt (Grip Tape)
- Sách hướng dẫn sử dụng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Màu sắc | Đen / Bạc / Tím |
| Lớp phủ | Lớp phủ Nano hoàn toàn mới |
| Kích thước |
121 x 61.3 x 38 mm
|
| Cảm biến | PAW3950 Ultra |
| Bộ vi xử lý (MCU) | NORDIC 54H20 |
| Giải pháp | ATK Tự phát triển 54 Series Apexshark MAX |
| Tốc độ phản hồi (Polling Rate) | 8K Có dây / 8K Không dây |
| Độ trễ nút bấm | 0.163ms |
| Dung lượng Pin | 300mAh |
| Thời lượng Pin (ở 1000Hz) | 120 giờ |
| Trọng lượng | 48g ± 3g |
| Switch (Nút bấm) | Switch quang học ATK Custom |
| Con lăn (Scroll Wheel) | TTC Gold |
| Chân chuột (Feet) |
PTFE trắng chống lún (Dán sẵn + Tặng kèm 4×4 Dot)
|
| Kết nối | 2.4G / Có dây |
| Dongle đi kèm | Dongle GEM 8K hoàn toàn mới |



































Reviews
There are no reviews yet.