Description
CHI TIẾT PHỤ KIỆN ĐI KÈM:
- Bộ thu Nano 8K Dongle thế hệ mới
- Cáp sạc USB-C 8K
- Miếng dán chống trượt (Grip Tape) cùng màu với chuột
- Đầu chuyển đổi USB (USB Adapter)
- Bộ chân chuột màu trắng Dual-Layer Anti-Dent (Dán sẵn)
- Sách hướng dẫn sử dụng & Thẻ bảo hành
- Hướng dẫn an toàn
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Kích thước | 118.2 x 62.4 x 38.8 mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen |
| Lớp phủ (Coating) | Nano Coating thế hệ mới |
| Cảm biến (Sensor) | PAW 3395 Ultra |
| Bộ vi xử lý (MCU) | NORDIC 54L15 |
| Công nghệ kết nối | ApexShark MAX (Nordic 54) |
| Tần số phản hồi | Có dây & Không dây Dual 8K |
| Độ trễ nút bấm | 0.263ms |
| Pin (Battery) | 800mAh |
| Thời lượng Pin | 600+ giờ (ở 1000Hz) |
| Trọng lượng | 54 ± 2g |
| Switch chính | ATK Lightblade Mechanical |
| Con lăn (Scroll) | TTC Gold |
| Chân chuột (Feet) | Chân trắng Anti-Dent 2 lớp |
| Bộ thu (Dongle) | Nano Dongle 8K mới |
| Kết nối | 2.4G / Bluetooth / Dây |




























Reviews
There are no reviews yet.