Description
CHI TIẾT PHỤ KIỆN ĐI KÈM:
- Dongle: 01 Bộ thu tín hiệu NearLink 1K.
- Cáp: 01 Cáp dữ liệu bọc dù (Braided Data Cable).
- Chân chuột: 01 Bộ chân chuột Full-size (đã được dán sẵn trên chuột).
- Giấy tờ: Sách hướng dẫn sử dụng & Thẻ bảo hành.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Kích thước | 125mm x 64mm x 40mm |
| Lớp phủ bề mặt | Không |
| Cảm biến (Sensor) | PAW 3395SE |
| Bộ vi xử lý (MCU) | HiSilicon NearLink |
| Công nghệ truyền dẫn | Gen-2 Smart Speed |
| Tần số phản hồi (Polling Rate) | Dây 1K / Không dây 1K |
| Pin (Battery) | 500mAh |
| Thời lượng pin | 120 giờ (NearLink) |
| Trọng lượng | 53G |
| Switch chính | Huanuo Blue Glow V2 |
| Switch cạnh | Huanuo |
| Con lăn (Scroll Wheel) | F-Switch E10 Flagship |
| Chân chuột (Feet) | Full-Size Mouse Feet |
| Kết nối | NearLink / BT / Dây |
| Phụ kiện đi kèm (Dongle) | NearLink 1K Dongle |

















Reviews
There are no reviews yet.