Description
CHI TIẾT PHỤ KIỆN ĐI KÈM:
- GEM 8K Dongle
- Cáp USB-C 8K
- Grip Tape cùng màu với chuột
- Chân chuột Gray Anti-Dent (Dán sẵn)
- Tặng thêm: Bộ chân chuột Balanced chống móp màu xám
- Tặng thêm: Bộ chân chuột Small Dot (set 8 nút)
- Tặng thêm: Bộ chân chuột nhỏ tùy chỉnh (Customized Small Feet)
- Sách HDSD & Thẻ bảo hành
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| HẠNG MỤC | THÔNG SỐ |
|---|---|
| Kích thước | 125mm x 63.5mm x 40mm |
| Lớp phủ (Coating) |
Nano Coating thế hệ mới (Kháng mồ hôi, chống trượt)
|
| Cảm biến (Sensor) | PAW 3950 Ultra (Flagship Sensor) |
| Bộ vi xử lý (MCU) | Nordic 54L15 (Thế hệ mới nhất) |
| Công nghệ không dây | ApexShark MAX Solution |
| Tốc độ phản hồi (Polling Rate) | Dây 8K / Không dây 8K |
| Độ trễ nút bấm | 0.181ms |
| Pin (Battery) | 300mAh |
| Thời lượng pin | ~300 giờ (ở mức 1000Hz) |
| Trọng lượng | 47 ± 3g (Siêu nhẹ) |
| Switch chính | ATK SwiftLight Switches |
| Con lăn (Scroll Wheel) | TTC Gold Wheel |
| Kết nối | 2.4G / Dây (Wired) |
| Dongle đi kèm | All-New GEM 8K Dongle |































Reviews
There are no reviews yet.